Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ชุดฝึกคุมบ้านผ่านคอมพ์ ตอนนี้มีของหรือเปล่าครับ

2 posters

Go down

ชุดฝึกคุมบ้านผ่านคอมพ์  ตอนนี้มีของหรือเปล่าครับ Empty ชุดฝึกคุมบ้านผ่านคอมพ์ ตอนนี้มีของหรือเปล่าครับ

ตั้งหัวข้อ  blackboy 18th October 2011, 12:12 am

คือผมจะซื้อชุดฝึกคุมบ้านผ่านคอมพ์ ไปทำโครงการอะครับไม่ทราบว่ามีของหรือเปล่า แล้วเอกสารมีโค้ดโปรแกรมพร้อมเขียนใช้งานเลยหรือเปล่าครับ แล้วชุดนี้สามารถควบคุมอุปกรณ์ไฟฟ้าได้สูงสุดกี่ตัว

blackboy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ชุดฝึกคุมบ้านผ่านคอมพ์  ตอนนี้มีของหรือเปล่าครับ Empty เป็นเวอร์ชันใหม่

ตั้งหัวข้อ  Admin 26th October 2011, 12:30 pm

ไม่มีของครับ

ตอนนี้อยู่ระหว่างการปรับปรุงเป็นเวอร์ชันใหม่ ตอนนี้ใกล้เสร็จแล้วครับ พร้อมเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบทันที

Admin
Admin

http://laploy.forumotion.com

ชุดฝึกคุมบ้านผ่านคอมพ์  ตอนนี้มีของหรือเปล่าครับ Empty Re: ชุดฝึกคุมบ้านผ่านคอมพ์ ตอนนี้มีของหรือเปล่าครับ

ตั้งหัวข้อ  blackboy 27th October 2011, 1:28 am

ครับผม..ขอด่วน ๆ เลยนะครับ ความจริงแล้วผมอยากทำแบบ ควบคุมผ่านอินเทอร์เน็ตอะครับ ต้องใช้อะไรบ้างครับ หรือมีแค่ชุดคุมบ้านผ่านคอมก็ OK แล้วครับ ไม่เกิน 18 พ.ย. ได้ยิ่งดีครับ จัดมาเลยครับ รออยู่นะครับ

blackboy

ขึ้นไปข้างบน