Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอวิธีดักจับ ข้อความ

2 posters

Go down

ขอวิธีดักจับ ข้อความ Empty ขอวิธีดักจับ ข้อความ

ตั้งหัวข้อ  vfox 8th June 2010, 9:21 am

ผมมีคำถามอยู่ 2 ข้อ
1. Error Deadlock ของ Context จะแก้ได้มั้ยครับ เป็นเฉพาะทดลองรัน ที่โหมด Debug เท่านั้น ถ้ารันปกติไม่เกิด แบบว่ามันไม่ใช่ Error ของโปรแกรมโดยตรง มันที่ CLR เพราะกด Continue ก็ทำงานได้ปกติ
ขอวิธีดักจับ ข้อความ 08err
2.เวลารันงานหน้าจอชอบค้าง มีวิธีมั้ยครับ ทั้งๆที่ใช้การ .Update() เกือบทุก Object แล้วก็ตาม (โปรแกรมยังทำงานปกติ) กลัวผู้ใช้คิดว่า Hang
ขอบพระคุณมากครับ อาจารย์

ปล. อยากไปเรียนกับอาจารย์จังแต่ไม่สดวก กำลังรอพวก Report Server และ Windows Application

vfox

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอวิธีดักจับ ข้อความ Empty มืดแปดด้าน

ตั้งหัวข้อ  Admin 8th June 2010, 2:47 pm

ผมอ่านคำถามแล้วมืดแปดด้านจริงๆ ครับ ไม่รู้ว่าคุณกำลังพูดถึงเรื่องอะไรอยู่

Admin
Admin

http://laploy.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน