Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องคุมบ้านผ่านคอม ทำ ขา IC หักครับ

2 posters

Go down

เรื่องคุมบ้านผ่านคอม ทำ ขา IC หักครับ Empty เรื่องคุมบ้านผ่านคอม ทำ ขา IC หักครับ

ตั้งหัวข้อ  znalog 29th March 2010, 9:13 pm

ไม่ทราบว่าผมจะหาซื้อแถวบ้านได้มั้ย และ IC เป็น IC เปล่าหรือเขียนโปรแกรมลงไว้แล้วครับ อีกอย่าง
ic ตัวนี้ ใช้ไฟเลี้ยง 5 vol และ ไฟ trick 5 vol ใช่มั้ยครับ

znalog

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องคุมบ้านผ่านคอม ทำ ขา IC หักครับ Empty ดาลิงตันอาร์เรย์เจ็ดหน่วย

ตั้งหัวข้อ  Admin 29th March 2010, 11:14 pm

ถ้าหาซื้อได้ก็ใช้ได้ครับ
ไอซีนั้นเป็นไลน์ไดร์ฟเวอร์แบบดาลิงตันอาร์เรย์เจ็ดหน่วย ไม่ใช่ไมโครคอนโทรลเลอร์จึงไม่มีการเขียนโปรแกรมเอาไว้
ไฟเลี้ยงได้ตั้งแต่ 4 ถึง 15V
อินพุทเป็น TTL คือ 5V

Admin
Admin

http://laploy.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน