Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

API ของ JAVA ให้สามารถทำการแลกเปลี่ยนข้อมูลในASP.NET(C#)ได้ยังไงครับ

2 posters

Go down

API ของ JAVA ให้สามารถทำการแลกเปลี่ยนข้อมูลในASP.NET(C#)ได้ยังไงครับ Empty API ของ JAVA ให้สามารถทำการแลกเปลี่ยนข้อมูลในASP.NET(C#)ได้ยังไงครับ

ตั้งหัวข้อ  Manop 16th November 2010, 11:19 am

เรียน อาจารย์ ลาภลอย
ผมได้ใช้โปรแกรม Protege ที่พัฒนาโดยภาษาจาวาจะทำอย่างไรให้โปรแกรม Protege สามารถติดต่อกับ
C#.Netได้ และ MS SQL SERVER ได้ครับเพราะโปรแกรม
Protege ใช้JDBC ในการเชื่อมต่อระบบ ส่วนMS SQL SERVEใช้ ODBC เคยลองDownload Jdbc Driver
ของMicrosoft มาใช้งาน แต่ไม่รู้ว่ามีขั้นตอนการImplement ระบบอย่างไรบ้างครับ

Manop

ขึ้นไปข้างบน Go down

API ของ JAVA ให้สามารถทำการแลกเปลี่ยนข้อมูลในASP.NET(C#)ได้ยังไงครับ Empty ไม่เคยเล่น

ตั้งหัวข้อ  Admin 16th November 2010, 10:10 pm

ผมไม่เคยเล่น Protege จ้ะ

Admin
Admin

http://laploy.forumotion.com

API ของ JAVA ให้สามารถทำการแลกเปลี่ยนข้อมูลในASP.NET(C#)ได้ยังไงครับ Empty ขอบคุณมากครับอาจารย์

ตั้งหัวข้อ  Manop 17th November 2010, 11:44 am

ขอบคุณมากครับอาจารย์

Manop

ขึ้นไปข้างบน