Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อาจารย์มีตัวอย่างการสร้าง Dynamic control ไหมครับ

2 posters

Go down

อาจารย์มีตัวอย่างการสร้าง Dynamic  control ไหมครับ Empty อาจารย์มีตัวอย่างการสร้าง Dynamic control ไหมครับ

ตั้งหัวข้อ  XitToKvp 15th September 2011, 9:17 pm

ต้องการเอามาใช้สำหรับการ รับค่า และตรวจสอบค่าให้มันตรงกันกับในเบส
control ทั่วไปจะมี id,text,value แต่ผมจะเพิ่ม dataField เพื่อใช้ตรวจสอบค่าให้มันตรงกับในเบส
เพื่อจะกำหนด dataType ให้ตรงกัน
ฮ่าๆ ยิ่งอธิบายผมก็ยิ่ง งง
ขอบคุณครับ

XitToKvp

ขึ้นไปข้างบน Go down

อาจารย์มีตัวอย่างการสร้าง Dynamic  control ไหมครับ Empty เขียนโปรแกรมหรือ

ตั้งหัวข้อ  Admin 26th October 2011, 12:34 pm

ทำด้วยอะไรจ๊ะ ต้องการจะเขียนโปรแกรมหรืออะไร

Admin
Admin

http://laploy.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics