Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อาจารย์คะ เพิ่งเริ่มศึกษา asp.net oop c# แต่หา assignment.zip ไม่เจอค่ะ

2 posters

Go down

อาจารย์คะ เพิ่งเริ่มศึกษา asp.net oop c#  แต่หา assignment.zip  ไม่เจอค่ะ Empty อาจารย์คะ เพิ่งเริ่มศึกษา asp.net oop c# แต่หา assignment.zip ไม่เจอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  laaonnoi 27th April 2013, 3:41 pm

ลองพิมพ์ตามหนังสืออาจารย์แล้วค่ะ
แต่พอ complie แล้ว error

แต่ ในเฉลยแบบฝึกหัด อ.บอกว่าให้ไปดาวน์โหลด assignment.zip มาดูได้ ไม่เจอเลยค่ะ แต่อาจจะเวลาตีพิพม์เนิ่นนานเกินไปหรือเปล่าคะ มีแต่ตัวอย่าง source.zip ซึ่งไม่ใช่แต่ละบทๆ อ่ะค่ะ

และคำถามอีกอย่าง source.zip นั้นไม่มี sln เหรอคะ แล้วถ้าดาวน์โหลดมาแล้ว จะ run โปรแกรมยังไงคะ รบกวน หรือ ผู้รู้ท่านอื่น แจ้งทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

laaonnoi

ขึ้นไปข้างบน Go down

อาจารย์คะ เพิ่งเริ่มศึกษา asp.net oop c#  แต่หา assignment.zip  ไม่เจอค่ะ Empty Re: อาจารย์คะ เพิ่งเริ่มศึกษา asp.net oop c# แต่หา assignment.zip ไม่เจอค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin 22nd August 2013, 12:06 pm

เดียวหาเจอแล้วจะเอามาใส่ให้นะ

Admin
Admin

http://laploy.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน