Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรียนถาม อ. เกี่ยวกับ แขนกล ฟลอปปี้แคม พอดีสนใจสั่งซื้อครับ

2 posters

Go down

เรียนถาม อ. เกี่ยวกับ แขนกล ฟลอปปี้แคม พอดีสนใจสั่งซื้อครับ Empty เรียนถาม อ. เกี่ยวกับ แขนกล ฟลอปปี้แคม พอดีสนใจสั่งซื้อครับ

ตั้งหัวข้อ  znalog2 13th March 2010, 10:50 pm

คือจากที่อ่านมา ไม่ทราบว่า สั่งผ่าน internet ได้ คือ สั่งเฉพาะ การหมุนใช่ไหมครับ
หรือ มี source code ของการนำ ภาพ web Cam ขึ้นไปบน Web ได้ด้วย
ถ้าไม่มี พอดีจะสั่งซื้อ อยาก ทราบว่า จะมีวิธีไหนที่จะดู Camp ผ่าน internet และ ก็ สั่ง control มันด้วยได้บ้างครับ

znalog2

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรียนถาม อ. เกี่ยวกับ แขนกล ฟลอปปี้แคม พอดีสนใจสั่งซื้อครับ Empty ฝึกการเรียนรู้ OOP ด้วยตนเอง

ตั้งหัวข้อ  laploy 14th March 2010, 6:18 am

สาระสำคัญของโครงงาน ชุดฝึกเพื่อการเรียนรู้ OOP ด้วยตนเอง แขนกลฟลิือปปิแคม คือให้ท่านได้ฝึกการเรียนรู้ OOP ด้วยตนเองโดยสร้างคลาสหุ้มห่อแขนกลที่ท่่านจะสร้างขึ้นเอง (ประกอบจากชิ้นส่วนต่างๆ ที่ผมเตรียมไว้ให้ทุกชิ้น ไม่มีกล้อง) เน้นการดูภาพจากโปรแกรม MSN หรือ Skype หรือโปรแกรมดูเว็บอื่นๆ

โครงการนี้ไม่เกี่ยวข้องกับการนำภาพในเว็บแคมใส่ในหน้าเว็บครับ หากประสงค์จะดูในเว็บก็สามารถทำได้โดยใช้กล้องแบบ IP

laploy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics