Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

จะสั่งซื้อแขนกลฟอล์ปปี้ กับ คุมบ้านผ่านคอม แต่มีคำถามสองข้อครับ

2 posters

Go down

จะสั่งซื้อแขนกลฟอล์ปปี้ กับ คุมบ้านผ่านคอม แต่มีคำถามสองข้อครับ Empty จะสั่งซื้อแขนกลฟอล์ปปี้ กับ คุมบ้านผ่านคอม แต่มีคำถามสองข้อครับ

ตั้งหัวข้อ  znalog2 17th March 2010, 9:03 pm

1.คือตัวแขนกลฟลอปปี้เนี่ย ถ้าผมจะเปลี่ยนจาก ฟลอปปี้เป็น มอเตอร์ 12v หรือ motor ที่กินไฟและมีกำลังมากกว่านี้จะได้มั้ยครับเพราะอาจจะได้ประยุกต์ใช้อะครับ
2.คุมบ้านผ่านคอมเราสามารถเขียนโปรแกรมสั่งให้ relay ต่อให้ครบวงจรตามที่เรากำหนดเวลาได้มั้ยครับ เช่นแบบ อยากให้มันต่อครบวงจร 5วิแล้วหยุดอัตโนมัติอะครับ ขอบคุณครับ ถ้าได้คำตอบแล้วจะสั่งของภายใน 2-3 วันครับ พอดี เอาไปทำ project ส่งอาจารย์ครับ

znalog2

ขึ้นไปข้างบน Go down

จะสั่งซื้อแขนกลฟอล์ปปี้ กับ คุมบ้านผ่านคอม แต่มีคำถามสองข้อครับ Empty ตอบไปแล้วนะครับ

ตั้งหัวข้อ  laploy 19th March 2010, 11:47 am

ตอบไปแล้วนะครับ

laploy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics