Laploy Web Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยดูหน่อยครับ web thailand2siam

2 posters

Go down

ช่วยดูหน่อยครับ web thailand2siam Empty ช่วยดูหน่อยครับ web thailand2siam

ตั้งหัวข้อ  XitToKvp 20th March 2010, 4:36 pm

เลือกจากเมนู

ช่วยดูหน่อยครับ web thailand2siam 1ws01

ภาพที่ 2
ช่วยดูหน่อยครับ web thailand2siam 8zx02

ภาพที่ 3 error จากหน้าเว็บมันกด run ให้เสร็จสิ้น...

ช่วยดูหน่อยครับ web thailand2siam Myo03

ผมไม่รู้ว่ามันเป้นอะไรหรอกนะครับ เพราะกำลังเริ่มเรียนรู้
ช่วยบอกหน่อยนะครับ

XitToKvp

ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยดูหน่อยครับ web thailand2siam Empty จำนวนหน่วยของอาเรย์

ตั้งหัวข้อ  laploy 21st March 2010, 8:17 am

ภาพหน้าจอบอกให้รู้ว่าปัญหาเกิดจากอาเรย์ productPrice ถูกจองจำนวนหน่วยของอาเรย์ไว้ ต่ำกว่าจำนวนแถวที่อ่านได้จากฐานข้อมูล วิธีแก้ไขทำได้โดย
1. ตรวจสอบว่าอาเรย์ productPrice ถูกจองจำนวนหน่วยของอาเรย์ไว้เท่าใด
2. จำนวนแถวที่อ่านได้จากฐานข้อมูลมีเท่าใด
3. ค่า i เป็นเท่าใด
4. ดูให้แน่ใจว่าค่า i จะไม่สูงกว่าจำนวนหน่วยของอาเรย์ productPrice

laploy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics